Soka Sports

je, bado hujawa member?

ni rahisi kuwa mwanajukwaa wa sokasports click register kutengeneza account yako.
itakuchukua sekunde 30 tu.
Soka Sports

Jukwaa La Wanamichezo Tanzania www.sokasports.forumotion.com

FIFA WORLD CUP CHAMPONS 2018 FRANCE .

  • Post new topic
  • Reply to topic

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Anonymous
Gillya
Guest

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by Gillya on Mon Apr 09, 2018 5:17 pm

Anonymous
Hamiss
Guest

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by Hamiss on Mon Apr 09, 2018 5:18 pm

Majimaji ina ukubwa gani?
James Kub
James Kub
Junior Member

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by James Kub on Mon Apr 09, 2018 5:21 pm

Hamiss wrote:Majimaji ina ukubwa gani?
Unajua ilianzishwa mwaka gani?
James Kub
James Kub
Junior Member

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by James Kub on Mon Apr 09, 2018 5:21 pm

Hamiss wrote:Majimaji ina ukubwa gani?
Unajua ilianzishwa mwaka gani?

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by Mavugo R on Tue Apr 10, 2018 11:42 am

uwezo

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by Roy on Fri Apr 13, 2018 1:51 pm

ulitaka wale nini kama pesa hakuna? but anyway hii ndo ligi ya tanzania timu inashiriki ligi kuu lakini haina ihakika wa msosi

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by Roy on Fri Apr 13, 2018 1:51 pm

ulitaka wale nini kama pesa hakuna? but anyway hii ndo ligi ya tanzania timu inashiriki ligi kuu lakini haina ihakika wa msosi
CR7
CR7
Junior Member

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by CR7 on Fri Apr 13, 2018 4:23 pm

duh mpaka nimekosa nini nikoment
CR7
CR7
Junior Member

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by CR7 on Fri Apr 13, 2018 4:24 pm

duh mpaka nimekosa nini nikoment

Sponsored content

Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii! Empty Re: Inasikitisha Timu kubwa kama ya majimaji kula msoso wa Namna hii!

Post by Sponsored content

  • Post new topic
  • Reply to topic

Current date/time is Fri May 24, 2019 10:29 pm