Soka Sports

je, bado hujawa member?

ni rahisi kuwa mwanajukwaa wa sokasports click register kutengeneza account yako.
itakuchukua sekunde 30 tu.
Soka Sports

Jukwaa La Wanamichezo Tanzania www.sokasports.forumotion.com

FIFA WORLD CUP CHAMPONS 2018 FRANCE .

  • Post new topic
  • Reply to topic

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

joker
joker
New Member
New Member

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by joker on Tue Apr 10, 2018 12:50 pm

mimi Joker kwa kweli huyu nandy kanivuruga vuruga sana, yaani mimi nampendaga tu yaani, kisura chake, umbo lake mm hoi taabani.
Mapenzi ni popote lakini mii ninampenda japokuwa sina kitu lakini tutaishi tu kwani Mungu ndiye anatoa ridhiki,

Nandy popote pale ulipo ukisoma ujumbe huu nifate inbox niko serious sitanii
pia kwa yoyote aliye karibu nae anaweza kunisaidia kumfikishia ujumbe huu.
Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Downlo10
Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Img_2010
Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Downlo11
Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Maxres10

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by lingardhinho on Wed Apr 11, 2018 1:55 am

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by celine dion on Wed Apr 11, 2018 10:13 am

mtafute

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by celine dion on Wed Apr 11, 2018 10:14 am

James Kub
James Kub
Junior Member

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by James Kub on Thu Apr 12, 2018 5:53 pm

ameshapendwa
vampire
vampire
New Member
New Member

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by vampire on Thu Apr 12, 2018 8:42 pm

Muangalie unayempenda hahahaha


CR7
CR7
Junior Member

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by CR7 on Fri Apr 13, 2018 4:09 pm

Rashford
Rashford
Junior Member

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by Rashford on Sun Apr 15, 2018 5:43 pm

laana ipi? kwani wewe huna laana?
wazza
wazza
Junior Member

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by wazza on Thu Apr 19, 2018 5:19 pm

nandy huyuhuyu wa Billnass au yupi?

Sponsored content

Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje? Empty Re: Nampenda sana Nandy je, Nifanyeje?

Post by Sponsored content

  • Post new topic
  • Reply to topic

Current date/time is Fri May 24, 2019 11:10 pm